Học sinh trên địa bàn tỉnh Thừa Thiên Huế nghỉ học ngày hôm nay (08/10/2020)
Cập nhật lúc : 06:16 08/10/2020
Ban Chỉ đạo Phòng chống thiên tai và Tìm kiếm cứu nạn tỉnh Thừa Thiên Huế căn cứ tình hình diễn biến thời tiết, yêu cầu Sở GDĐT, UBND các huyện, thị xã, thành phố Huế cho toàn bộ học sinh trên địa bàn tỉnh nghỉ học ngày hôm nay (08/10/2020).
Sở Giáo dục và Đào tạo yêu cầu thủ trưởng các đơn vị giáo dục trên địa bàn toàn tỉnh Thừa Thiên Huế bằng mọi cách nhanh nhất thông báo cho học sinh, thầy cô giáo nghỉ học ngày hôm nay (8/10/2020).
Bản quyền thuộc Sở GD&ĐT Thừa Thiên Huế
Vui lòng ghi rõ nguồn khi sao chép nội dung từ website http://thuathienhue.edu.vn/