Thừa Thiên Huế tham gia Hội khỏe Phù Đổng toàn quốc, khu vực III tại Quảng Nam
Thứ trưởng Bộ GD&ĐT Nguyễn Thị Kim Chi phát biểu khai mạc
Giám đốc Sở GD&ĐT Nguyễn Tân dự Lễ Khai mạc
Sau lễ khai mạc diễn ra vào lúc 20h00 ngày 12/6/2024, sáng ngày 13/6/2024 Đoàn đã ra quân thi đấu các trận đấu đầu tiên của môn bóng đá nam tiểu học, nam THCS và nữ THPT; bơi và đá cầu.
Giám đốc Sở GD&ĐT Nguyễn Tân thăm và động viên các vận động viên
HKPĐ toàn quốc khu vực III diễn ra từ ngày 13-20/6/2024 tại các điểm thi đấu thuộc thành phố Tam Kỳ, thành phố Hội An và huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam.
Văn phòng Sở